You are not connected. Please login or register

Gửi toàn thể bạn đồng hành!!!

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Gửi toàn thể bạn đồng hành!!! Empty Gửi toàn thể bạn đồng hành!!! Sun Jun 05, 2011 11:04 am

ngocduc

Mem mới.
Mem mới.

Chào thân ái đến toàn thể các bạn, các cựu học sinh, các bạn sinh viên, các em học sinh... đã và đang tham gia diễn đàn nay những lời tri ân sâu sắc nhất, chân thành nhất!!!
Chúng ta cùng nhau xây dựng diễn đàn này với tất cả lòng nhiệt thành và tâm huyết. Cùng nhau chia sẽ những niềm vui, nổi buồn và tất cả những gì xẩy ra hàng ngày... Chúng ta hãy cho nhau những niềm vui, những nụ cười...
Tôi xin chúc tất cả các bạn mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công...
Chào thân ái!!!

2Gửi toàn thể bạn đồng hành!!! Empty trả lời Sun Jun 05, 2011 11:12 am

thuonglocquetoi

thuonglocquetoi
Thiếu tá
Thiếu tá

cùng nhau ! cùng nhau xây dựng diễn đàn nhé bạn .bạn cũng như thế nghe !

Cố Lên ! Cố lên .hi

VITQUE

VITQUE
Thượng úy
Thượng úy

Hoi dong bao truong THPT Dong LOC!!!Chung ta hay co gang dong gop tat ka,..ai co suc gop suc,ai co tien gop tien,ai co long gop long,...tat ka vi 1 muc dich==>>Xay dung truon THPT Dong Loc sach se, sang trang..kaka..Co' Len!!Let'Go..!!1 cheers

lovely7621

lovely7621
Đại úy
Đại úy

hjk cùng nhau cố gắng nào.., mọi người hãy giới thiệu forum của trường cho bạn bè của mình nhé.... thành viên của forum còn ít quá nà..Smile

VITQUE

VITQUE
Thượng úy
Thượng úy

lovely7621 đã viết: hjk cùng nhau cố gắng nào.., mọi người hãy giới thiệu forum của trường cho bạn bè của mình nhé.... thành viên của forum còn ít quá nà..Smile
ok!! hai hai

6Gửi toàn thể bạn đồng hành!!! Empty trả lời Tue Sep 20, 2011 7:28 am

thuonglocquetoi

thuonglocquetoi
Thiếu tá
Thiếu tá

hôm qua nhà mình mới mua cái chổi mới nên các bạn cho mình phụ trách phần quyét dọn diễn dàn nha.mình sẽ cố gắng nạ.mình sẽ là hậu phương vững chắc cho các bạn nạ Razz .

7Gửi toàn thể bạn đồng hành!!! Empty TRA LOI Thu Sep 22, 2011 9:11 pm

Admin

Admin
Admin
Admin

xin chân thành cảm ơn tới mọi người.trong những ngày qua mặc dù diễn đàn không được phát triển cho lắm nhưng vẫn còn đó những người con nhiệt tình của thpt đồng lộc,

https://tranduyhai.forumvi.com

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]